Back to Top

Anne Elisabeth - Gëm (Foi) Lyrics



Anne Elisabeth - Gëm (Foi) Lyrics
Official




Gëm ngi né ci ñun, fok ñu woné ko !
Gëm ngi né ci ñun, fok ñu woné ko !
Bi àddina sosso ba léegi
Ya ngi woné sa boppa
Té meussou lo sopeeku
Bayi wo ñu, ya ngi def sa mëniin
Ci barké Yéesu-Kristaa
Gumbëya ngi gis
Ci barké Yéesu-Kristaa
Lafagn ya ngi dox
Ci barké Yéesu-Kristaa
Ñi tëx a ngi déga
Ci barké Yéesu-Kristaa
Ñi deewone deeki negn
Toi le prince de paix (Yéesu !)
Continue ton œuvre (Yéesu !)
Tu ne déçois pas (Yéesu !)
Ceux qui espèrent en toi (Yéesu !)
Grand Dieu de miracles (Yéesu !)
Refais des prodiges (Yéesu !)
Que mon âme te loue (Yéesu !)
Acclame ton saint nom (Yéesu !)
Yow la gëm
(Yéesu !)
Dara titalatouma
(Yéesu !)
Yow rekk la gëm
(Yéesu !)
Jërë jëfé Yéesu-Kristaa
(Yéesu !)
Baatu Yàlla
Yéesu ! (Kristaa !)
Yéesu ! (Kristaa !)
Yéesu ! (Kristaa !)
Yéesu Batu Yàlla !
Yéesu rekk ! (Kristaa !)
Yéesu kessé ! (Kristaa !)
Yéesu dong ! (Kristaa !)
Yéesu Baatu Yàlla !
Sey jaloré yeksi na
Leeral seumey gët ma gis la
Saa souné nga taxawlu ma
Tek ci mbëggeel teralma, sargal ma
Ci barké Yéesu-Kristaa
Jàmm rekk ci ñun
Ci barké Yéesu-Kristaa
Def ñu tek ci yoonu ndam
Ci barké Yéesu-Kristaa
Ay kemtane la deef ci ñun
Ci barké Yéesu-Kristaa
Moo tax ñu sant ba abadane
Toi le prince de paix (Yéesu)
Continues ton œuvre (Yéesu)
Tu ne déçois pas (Yéesu)
Ceux qui espèrent en toi (Yéesu)
Grand Dieu de miracles (Yéesu)
Refais des prodiges (Yéesu)
Que mon âme te loue (Yéesu)
Acclame ton saint nom (Yéesu)
Yow la gëm
(Yéesu !)
Dara titalatouma
(Yéesu !)
Yow rek la gëm
(Yéesu !)
Jërëfé Yéesu-Kristaa
(Yéesu !)
Batu Yàlla !
Yéesu ! (Kristaa !)
Yéesu ! (Kristaa !)
Yéesu ! (Kristaa !)
Yéesu Batu Yalla !
Yéesu rekk ! (Kristaa !)
Yéesu kessé ! (Kristaa !)
Yéesu dong ! (Kristaa !)
Yéesu Batu Yàlla!
Gëm ngi né ci ñun, fok ñu woné ko !
[ Correct these Lyrics ]

[ Correct these Lyrics ]

We currently do not have these lyrics. If you would like to submit them, please use the form below.


We currently do not have these lyrics. If you would like to submit them, please use the form below.


French

Gëm ngi né ci ñun, fok ñu woné ko !
Gëm ngi né ci ñun, fok ñu woné ko !
Bi àddina sosso ba léegi
Ya ngi woné sa boppa
Té meussou lo sopeeku
Bayi wo ñu, ya ngi def sa mëniin
Ci barké Yéesu-Kristaa
Gumbëya ngi gis
Ci barké Yéesu-Kristaa
Lafagn ya ngi dox
Ci barké Yéesu-Kristaa
Ñi tëx a ngi déga
Ci barké Yéesu-Kristaa
Ñi deewone deeki negn
Toi le prince de paix (Yéesu !)
Continue ton œuvre (Yéesu !)
Tu ne déçois pas (Yéesu !)
Ceux qui espèrent en toi (Yéesu !)
Grand Dieu de miracles (Yéesu !)
Refais des prodiges (Yéesu !)
Que mon âme te loue (Yéesu !)
Acclame ton saint nom (Yéesu !)
Yow la gëm
(Yéesu !)
Dara titalatouma
(Yéesu !)
Yow rekk la gëm
(Yéesu !)
Jërë jëfé Yéesu-Kristaa
(Yéesu !)
Baatu Yàlla
Yéesu ! (Kristaa !)
Yéesu ! (Kristaa !)
Yéesu ! (Kristaa !)
Yéesu Batu Yàlla !
Yéesu rekk ! (Kristaa !)
Yéesu kessé ! (Kristaa !)
Yéesu dong ! (Kristaa !)
Yéesu Baatu Yàlla !
Sey jaloré yeksi na
Leeral seumey gët ma gis la
Saa souné nga taxawlu ma
Tek ci mbëggeel teralma, sargal ma
Ci barké Yéesu-Kristaa
Jàmm rekk ci ñun
Ci barké Yéesu-Kristaa
Def ñu tek ci yoonu ndam
Ci barké Yéesu-Kristaa
Ay kemtane la deef ci ñun
Ci barké Yéesu-Kristaa
Moo tax ñu sant ba abadane
Toi le prince de paix (Yéesu)
Continues ton œuvre (Yéesu)
Tu ne déçois pas (Yéesu)
Ceux qui espèrent en toi (Yéesu)
Grand Dieu de miracles (Yéesu)
Refais des prodiges (Yéesu)
Que mon âme te loue (Yéesu)
Acclame ton saint nom (Yéesu)
Yow la gëm
(Yéesu !)
Dara titalatouma
(Yéesu !)
Yow rek la gëm
(Yéesu !)
Jërëfé Yéesu-Kristaa
(Yéesu !)
Batu Yàlla !
Yéesu ! (Kristaa !)
Yéesu ! (Kristaa !)
Yéesu ! (Kristaa !)
Yéesu Batu Yalla !
Yéesu rekk ! (Kristaa !)
Yéesu kessé ! (Kristaa !)
Yéesu dong ! (Kristaa !)
Yéesu Batu Yàlla!
Gëm ngi né ci ñun, fok ñu woné ko !
[ Correct these Lyrics ]
Writer: Anne KANDE
Copyright: Lyrics © O/B/O DistroKid

Back to: Anne Elisabeth



Anne Elisabeth - Gëm (Foi) Video
(Show video at the top of the page)


Performed By: Anne Elisabeth
Language: French
Length: 3:40
Written by: Anne KANDE
[Correct Info]
Tags:
No tags yet